TooN - Style

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
TooN - Style

Make Your Feel live in DREAMLAND

ถามวิธีได้Evee และร่างใหม่ครับ

Operetta
    Operetta
    นักโพสไฟแรง

ถามวิธีได้Evee และร่างใหม่ครับ Empty ถามวิธีได้Evee และร่างใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  Operetta Fri May 28, 2010 9:37 pm

ครับผมเล่นโปเกม่อนภาคไดม่อนอยู่ Happy

และอยากได้ Eeveeสุดนน่ารักมาเลี้ยงใจจะขาด แต่

ไม่รู้ว่าจะได้Eevee จากไหน และได้ยังไง?

ร่างใหม่ทั้ง2ร่างของ Eevee ทำยังไงถึงจะเปลี่ยนร่างได้?

และที่สำคัญ ภาคไดม่อนเซฟเกมยังไงอะครับ? ลองเซฟแล้วหลุด crying

วานพี่ๆเจ้าของบอดตอบด้วยครับ ด่วนๆ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 12:06 am